Tin đăng đã hết hạn.

Bán studio cực rẻ toà pr5 vinhomes ocean park, chỉ 1,79 tỷ . tt tiến độ giãn. lh 0968.621.680

Ngày đăng: 15/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn Studio toà PR5 - The Paris Vinhomes ocean park

Giá tốt: 1,79 tỷ

- Diện tích: 26,5m2
- Ban công : Tây Nam
- View : nội khu thoáng đẹp
- Tiện ích nội toà : phòng Gym, yoga trong nhà, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng, phòng trà và thưởng nhạc .
- Tiện ích nội khu : Bể bơi 1000m2 phong cách Resort 5 sao
- Phân khu The Paris nằm tại cửa ngõ của Dự án, ngay trục đường Lý Thánh Tông. Dễ dàng di chuyển vào nội thành và lên đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng.
- Nằm bên cạnh hồ san hô trải dài khắp dự án. Với 1000 máy tập thể dục miễn phí, các điểm nướng BBQ miễn phí cho cư dân. Mang đến những ngày nghỉ thú vị cho gia đình .

- Căn Studio diện tích xinh xắn, giá thấp . Vô cùng phù hợp với nhu cầu Đầu tư ngắn hạn và cả dài hạn , phù hợp với các bạn trẻ chưa và mới lập gia đình .

L/h e Trang ( Call/ Zalo) : 0968.621.680 để e Trang hỗ trợ Anh/ Chị ngay nhé !

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

1 PN, 1 WC
26.5 m²
67,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hanaka Paris Ocean Park, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Đồng Nguyên, Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
VT

Vương Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán studio cực rẻ toà pr5 vinhomes ocean park, chỉ 1,79 tỷ . tt tiến độ giãn. lh 0968.621.680 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.