Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán NOXH Hoàng Huy Green River đáng mong chờ nhất Thuỷ Nguyên 2025. Giá hơn 800tr

Ngày đăng: 06/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Mở bán NOXH Hoàng Huy Green River đáng mong chờ nhất thị trường Thuỷ Nguyên - Hải Phòng năm 2025. - Khu NOXH thuộc dự án khu đô thị mới Hoàng Huy Green River với 2 diện tích: 46,6m2 (mặt đường 26m) và 65,4m2 (mặt đường 9C). Có 2 PN, 2WC, PK, bếp... - Vị trí: Xã Hoa Động, huyện Thuỷ Nguyên, thành phố Hải Phòng (nay là phường Thuỷ Nguyên, thành phố Hải Phòng). Chủ đầu tư: Công ty cổ phần đầu tư dịch vụ tài chính Hoàng Huy (Hoàng Huy Group). Quy Mô: - Tổng diện tích đất: 2,38ha. - Số toà: 7 toà, cao 4 tầng. - Tổng số 441 căn, trong đó: Toà CC1A, CC1B, CC1C và CC4: Mỗi toà 71 căn. Toà CC2A, CC2B: Mỗi toà 47 căn. Toà CC3: 63 căn. - Tiến độ thi công: Đã xong phần mái tầng 3 và cơ bản hoàn thành hạ tầng kỹ thuật xung quanh. - Giá siêu rẻ chỉ hơn 800tr. - Liên hệ Mr. Đoàn: 0905842886 để được tư vấn làm hồ sơ mua miễn phí. Dự kiến bàn giao: Quý III/2026. - Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài. - Hỗ trợ vay vốn 70% giá trị hợp đồng mua bán với lãi suất ưu đãi 5.9%/năm. NOXH Hoàng Huy Green River hứa hẹn sẽ mang đến một nơi an cư lý tưởng với mức giá phù hợp, dễ tiếp cận và chất lượng vượt trội khi hưởng trọn hệ thống công viên tiện ích của toàn dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

090 584 ****

Vị trí bản đồ

860 triệu

2 PN, 2 WC
65.4 m²
13,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hoàng Huy Green River, X. Hoa Động, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PD

Pham Van Doan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán NOXH Hoàng Huy Green River đáng mong chờ nhất Thuỷ Nguyên 2025. Giá hơn 800tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.