Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Việt sing, cách Sài Gòn 10 phút xe máy, 51 m, giá 840 triệu, Sài Gòn mua được

Ngày đăng: 21/02/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

(5821) cách Sài Gòn 10 phút xe máy.
Cách Sen Hồng 6 phút xe máy.
Khu thang máy Vsip 1.
Nhà xã hội Việt Sing - Sài Gòn mua được.
51m2, k2, view SG thoáng mát, đã ngăn 2 phòng ngủ. 840tr full nội thất. Giữ sổ 30tr.
Tặng: Bàn ăn, máy lạnh, máy giặt, bếp từ đôi, tủ quần áo, giường.
Đang cho thuê: 4 triệu / tháng.
(hàng xóm cho thuê 5,5 triệu/tháng).
Lh: 098 794 2804 Huy.
-------------------------------
Bảng giá chung cư Becamex Việt sing.
+ Tầng 1(trệt): 1,6 tỷ - 1,7 tỷ.
+ Tầng 2(lầu 1): 460 - 540 triệu.
+ Tầng 3(lầu 2): 435 - 480 triệu.
+ Tầng 4(lầu 3): 420 - 460 triệu.
+ Tầng 5(lầu 4): 375 - 390 triệu.

Xem thêm

Liên hệ:

098 794 ****

Vị trí bản đồ

840 triệu

2 PN, 1 WC
51 m²
16,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị công nghiệp - dịch vụ VSIP Hải Phòng, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
LH

Lê Tiến Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Việt sing, cách Sài Gòn 10 phút xe máy, 51 m, giá 840 triệu, Sài Gòn mua được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.