Chiết khấu 12% cho Căn 2PN 1WC 50m2 View đẹp, Thiết kế đẹp, Giá 2,9 tỷ. Full Nội thất*

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHÍNH SÁCH ĐẶC BIỆT - CHIẾT KHẤU 12%* CHO ANH CHỊ THIỆN CHÍ ĐỒNG HÀNH Căn hộ tại Dự án The Emerald Boulevard, Mặt tiền Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Hồ Chí Minh (Thành phố Thuận An, Bình Dương cũ) Diện tích 50m2 được bố trí Phòng Khách +1 PN Chính + 1PN Mở + 1 WC + Bếp, Ban công riêng view thoáng , không biij chắn + Lô gia phơi đồ kín đáo Bàn giao Hoàn thiện cơ bản, Có trang bị sẵn Hệ thống điều hòa âm trần, Tủ lạnh, Tivi, Máy giặt, Hệ điếu SmartHome Của chống cháy, Khóa thông minh, 5 chế độ mở, Video Call Tiện ích chính ngay trong tòa nhà: + Trung tâm thương mại, + Sân vườn cảnh quan - cây xanh, + Hồ bơi tràn bờ cho Người lớn + trẻ em có Sục điện phân muối nóng lạnh + Khu Barbecu, + Khu Đọc sách thư giãn, + Khu dạo bộ trên cao, + Sân tập Golf mô phỏng + Sân Cầu lông +... Tiện ích ngoại khu Bán Kính 5km có đầy đủ + Trường học các cấp + Chợ và Siêu thị lớn như Lotemart, Aeon Mall + Bệnh viên Quốc tế Hạnh Phúc, BeCaMex Triển vọng tương lai + Đường Quốc lộ 13 mở rộng 8-10 làn xe + Tuyến Metro Số 2 dọc theo QL13 + Cầu bắc qua Quận 12 theo đường Vĩnh Phú 9 - Vĩnh Phú 10 + Giao lộ QL13 và Vĩnh Phú 10 mở rộng thành điểm quay đầu xe Cự ly đi các nơi đều thuận tiện + Về Sân bay Tân Sơn Nhất ~ 30 phút + Về Khu Ba Son ~ 25 phút + Về Quận 12 ~ 5 Phút + Về Thủ Đức, Bình Thạnh, Gò Vấp 10 phút View từ Căn hộ rất đẹp + 4 mặt thoáng + View Landmark trực diện + View Sông Sài Gòn sát bên, Phí còn lại cũng view sông nhỏ thanh bình Chủ đầu tư Lê Phong uy tín với các Dự án đã bàn giao nhà và nhận sổ hồng Em Lĩnh Nguyễn trân trọng được hướng dẫn tham quan Liên hệ 0909449589 Hiện đang Nhận Booking với Ưu đãi Trừ 3% thẳng vào giá bán Anh Chị liện hệ em giữ Suất và tư vấn Căn đẹp nhất cho nhé ạ Em chân thành được phục vụ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 944 ****

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NL

Nguyễn Văn Lĩnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chiết khấu 12% cho Căn 2PN 1WC 50m2 View đẹp, Thiết kế đẹp, Giá 2,9 tỷ. Full Nội thất* - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.