Căn hộ 1pn+ a&t sky garden view hgx tầng trung giá chỉ từ 1,89 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí: Ngay trung tâm kết nối, thuận tiện di chuyển về TP.HCM Diện tích: 43m2 (thiết kế 1 phòng ngủ +, tối ưu không gian) Điểm nổi bật: View HỒ GƯƠM XANH cực đẹp Thiết kế hiện đại, thông thoáng Phù hợp ở thực hoặc đầu tư cho thuê Mức giá cực kỳ tốt trong khu vực Pháp lý rõ ràng, an tâm sở hữu Giá chỉ từ: 1 tỷ 890 triệu Chính sách hấp dẫn hỗ trợ khách hàng tối đa Liên hệ ngay 0965282246 để xem nhà & nhận thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

096 528 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,89 tỷ

2 PN, 1 WC
43 m²
43,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
A&T Sky Garden, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TN

Thu Nguyen

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1pn+ a&t sky garden view hgx tầng trung giá chỉ từ 1,89 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.