Benhill ra giỏ hàng hot căn 2PN chỉ 2,4 tỷ nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ hiện đại tại Benhill với mức giá cực tốt chỉ từ 2,4 tỷ/căn 2PN. Ưu đãi khủng trong tháng: Tặng ngay 3 chỉ vàng Chiết khấu lên đến 11.5% Miễn phí quản lý 1 năm Hỗ trợ vay ngân hàng linh hoạt Thông tin căn hộ: Thiết kế 2 phòng ngủ tối ưu công năng Không gian rộng thoáng, ánh sáng tự nhiên Nhận nhà ở ngay Phù hợp ở thực hoặc đầu tư cho thuê Vị trí & hạ tầng tiềm năng: Gần Quốc lộ 13 tuyến giao thông huyết mạch Dễ dàng di chuyển về Thủ Đức, Bình Thạnh, trung tâm TP.HCM Liền kề hạ tầng phát triển mạnh Gần tuyến Metro số 1 và Metro số 2 trong tương lai gia tăng tiềm năng tăng giá bất động sản Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi Gym Yoga Công viên cây xanh Khu vui chơi trẻ em Shophouse thương mại An ninh 24/7 Quỹ căn đẹp giá tốt đang được giữ rất nhanh. Ưu tiên khách hàng liên hệ sớm để chọn vị trí đẹp. Liên hệ ngay để nhận: Bảng giá mới nhất Chính sách ưu đãi chi tiết Hỗ trợ xem căn thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

090 896 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

2 PN, 1 WC
63.55 m²
37,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DV

Diệp Thảo Vy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Benhill ra giỏ hàng hot căn 2PN chỉ 2,4 tỷ nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.