Nhận booking sớm ưu tiên chọn căn, giữ vị trí đẹp nhận CK tốt nhất

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

The Emerald Boulevard căn hộ cao cấp ngay cửa ngõ TP. HCM. Tọa lạc ngay mặt tiền Quốc lộ 13, The Emerald Boulevard sở hữu vị trí chiến lược kết nối nhanh TP. HCM Bình Dương, đồng thời đón đầu tiềm năng tăng trưởng mạnh mẽ từ hạ tầng khu Đông Bắc thành phố. Dự án mang đến không gian sống hiện đại với thiết kế tối ưu công năng: Ban công và logia riêng biệt. Đón gió và ánh sáng tự nhiên. 100% căn hộ thông thoáng, phong thủy hài hòa. Phù hợp an cư cho gia đình trẻ, chuyên gia và đầu tư cho thuê. Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp: Full nội thất cao cấp. Smart Home Samsung. Máy lạnh âm trần. Thiết bị vệ sinh LIXIL. Không gian sống chuẩn quốc tế, hiện đại và tiện nghi. Kết nối giao thông thuận tiện: 3 phút đến BV Quốc tế Hạnh Phúc. 5 phút đến Ngã tư Bình Triệu. 7 phút đến Chợ đầu mối Thủ Đức. 15 phút đến Gigamall & Bến xe Miền Đông. 2025 phút đến trung tâm TP. HCM. 30 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất. Liên kết nhanh đến: Trung tâm hành chính Thuận An. AEON Mall Bình Dương Canary. Bệnh viện Becamex. Sân Golf Sông Bé. KCN VSIP 1. Hệ tiện ích nội khu chuẩn quốc tế: Sảnh đón chuẩn 5 sao. Hồ bơi người lớn và trẻ em. Gym & Spa hiện đại. Khu BBQ, café ngoài trời. Thư viện, nhà trẻ, khu vui chơi trẻ em. Khu sinh hoạt cộng đồng văn minh. Giá trị đầu tư nổi bật: Mặt tiền Quốc lộ 13 hưởng lợi trực tiếp từ quy hoạch mở rộng hạ tầng. Khu vực tập trung đông chuyên gia, kỹ sư với nhu cầu thuê cao. Pháp lý rõ ràng, tiềm năng tăng giá bền vững. Phù hợp vừa an cư vừa đầu tư dài hạn. Chính sách thanh toán hấp dẫn: Booking sớm chiết khấu ngay 3%. Chỉ cần 10% sở hữu căn hộ. Thanh toán linh hoạt 50% trong 28 tháng. Hỗ trợ xây dựng tiến độ thanh toán phù hợp dòng tiền. Liên hệ tư vấn & tham quan dự án: Thuỳ Dung 0902633178 Hỗ trợ: Cập nhật bảng giá mới nhất. Chính sách ưu đãi nội bộ. Tư vấn chọn căn phù hợp nhu cầu và tài chính.

Xem thêm

Liên hệ:

090 263 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 1 WC
45 m²
62,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TD

Trần Thuỳ Dung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhận booking sớm ưu tiên chọn căn, giữ vị trí đẹp nhận CK tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.