Căn hộ 47m2 ngay vòng xoay An Phú TPHCM, gần TTTM AEON và KCN VSIP

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ teccohom An Phú 2PN 1WC DT: 47m2 Ban công hướng: tây bắc tình trạng nội thất: cơ bản giá bán: 1ty420 triệu Tiện ích xung quanh không thiếu gì cả lh 0967078139

Xem thêm

Liên hệ:

096 707 ****

Vị trí bản đồ

1,42 tỷ

2 PN, 1 WC
47 m²
30,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tecco Home, Đ. ĐT 743, P. An Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0967078139

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 47m2 ngay vòng xoay An Phú TPHCM, gần TTTM AEON và KCN VSIP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.