Bán căn hộ Lusso Sài Gòn, thanh toán 11% chỉ 270 triệu sở hữu nhà, mặt đường 60m, Metro trước nhà

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Lusso Saigon - biểu tượng sống thượng lưu chuẩn 5 sao quốc tế đầu tiên tại cửa ngõ TP. HCM. Lusso Saigon | mua 1 lời 2: Vừa ở đẳng cấp, vừa khai thác dòng tiền cho thuê. - Lần đầu tiên xuất hiện tại mặt tiền đại lộ mới TP. HCM: + Branded Residences đẳng cấp quốc tế. + Căn hộ hàng hiệu chuẩn vận hành quốc tế. + Vị trí mặt tiền đại lộ mới TP. HCM tâm điểm phát triển. + Giá thuê dự kiến: 15 - 20 triệu/tháng. 50.000 chuyên gia nguồn cầu thuê cực lớn. - Ưu điểm tài chính vượt trội: Chỉ cần 11% ký HĐMB, ngân hàng hỗ trợ ân hạn lãi 20 tháng, ân hạn gốc 36 tháng. + Miễn lãi miễn gốc đến 2028. + Đòn bẩy tài chính tối ưu dòng tiền. + Pháp lý chuẩn sở hữu lâu dài. + Kết nối nhanh về TP. HCM ~20 phút. - Giá từ 48 triệu/m². Thanh toán nhẹ: 11% ký HĐMB đến khi nhận nhà. Booking chỉ 50 triệu giữ suất đẹp. - Chuẩn sống cao cấp: Quản lý vận hành quốc tế. Sảnh 8m Sky pool Gym. TTTM 5 tầng + rạp chiếu phim. Trường học quốc tế nội khu. - Diện tích đa dạng: Pháp lý chuẩn - sở hữu lâu dài. - Liên hệ PKD: 0903447839 Thành Tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,58 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
53,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TT

Thành Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Lusso Sài Gòn, thanh toán 11% chỉ 270 triệu sở hữu nhà, mặt đường 60m, Metro trước nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.