Bán Căn hộ 73,7m2 tại The Rivana, 3,4 tỷ, view đẹp, Thuận An, Bình Dương

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Thuận An, Bình Dương) là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 73.7m2 - Giá: 3,4 tỷ VND - Thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ, 2WC, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... - Tổ hợp căn hộ 2 block cao 28 tầng, không gian sống thoải mái. Điểm đặc sắc: + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Tiện ích đẳng cấp với hồ bơi tràn bờ, công viên cảnh quan, trung tâm thương mại, phòng gym, sảnh tập yoga và thiền, sân bóng đá mini, sân bóng rổ, đường chạy bộ, sân tennis, nhà trẻ, công viên cây xanh. Địa điểm xung quanh: + Gần công viên Thạnh Lộc 37. + Siêu thị Bách Hóa Xanh nằm trong khu vực. Thông tin dự án: - Vị trí: Mặt tiền Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, TP. Thuận An, Tỉnh Bình Dương. - Chủ đầu tư: Chưa xác định. - Thiết kế hiện đại, đáp ứng nhu cầu đa dạng của cư dân. - Diện tích khu đất gần 12.000m2 với nhiều tiện ích. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0937523882 gặp Lương Thị Ngọc Lê.

Xem thêm

Liên hệ:

093 752 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

73.7 m²
46,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Rivana Thuận An Bình Dương, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LL

Lương Thị Ngọc Lê

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 73,7m2 tại The Rivana, 3,4 tỷ, view đẹp, Thuận An, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.