Bán CH 2PN, 1WC tại The Emerald Boulevard, 62 triệu / m2, 49.61 m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ THE EMERALD BOULEVARD VỊ TRÍ VÀNG QUỐC LỘ 13 Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp ngay mặt tiền Quốc lộ 13, cửa ngõ kết nối trực tiếp TP.HCM Bình Dương, vị trí tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai. Ưu điểm nổi bật: Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống Bàn giao hoàn thiện cao cấp, nội thất chất lượng Tiện ích đầy đủ: hồ bơi, công viên, gym, trung tâm thương mại Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê sinh lời Vị trí đắc địa: gần trung tâm thương mại, bệnh viện, trường học, thuận tiện di chuyển về TP.HCM và các khu công nghiệp lớn. Giá tốt, chính sách thanh toán linh hoạt, hỗ trợ tư vấn chi tiết từng căn đẹp. Liên hệ ngay để nhận bảng giá, mặt bằng và chọn căn đẹp nhất0918668396 HienLand Căn hộ có phong thủy tốt, phù hợp cho những ai yêu thích sự cân bằng trong cuộc sống. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

Xem thêm

Liên hệ:

091 866 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,08 tỷ

2 PN, 1 WC
49.61 m²
62,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NH

Ngô Thị Diệu Hiền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN, 1WC tại The Emerald Boulevard, 62 triệu / m2, 49.61 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.