Lusso D'Arte 1PN view nội khu giá tốt nhất đợt đầu, chỉ 11% sở hữu ngay ký luôn HĐMB. LH 0938656857

Ngày đăng: 21/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mở bảng hàng Lusso D'Arte giá và chính sách ưu đãi đợt đầu. Nhắn em ngay để sở hữu căn 1PN view nội khu giá tốt nhất bảng hàng hiện tại, tầng trung 2X. Mỗi toà có duy nhất 1 căn. - Diện tích: 43,09m². - Thiết kế chuẩn tối ưu không gian. * Giá bán đã gồm VAT & KPBT: - Thanh toán nhanh 70%: 2 tỷ 350. - Thanh toán nhanh 50%: 2 tỷ 403. - Thanh toán chuẩn 18 tháng: 2 tỷ 429. - Vay Ngân hàng, có hỗ trợ lãi suất 24 tháng, ân hạn gốc 36 tháng: 2 tỷ 614. Anh chị quan tâm căn 1PN giá tốt này nhắn em ngay nha, tư vấn chính xác + gửi bảng tính dòng tiền chi tiết ạ: 0938656857 - Hải Sâm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 865 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

43.09 m²
55,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Lapura Bình Dương (La Pura), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HS

Hải Sâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lusso D'Arte 1PN view nội khu giá tốt nhất đợt đầu, chỉ 11% sở hữu ngay ký luôn HĐMB. LH 0938656857 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.