Chỉ 300tr sở hữu ngay căn hộ 2PN - 1WC - mặt tiền Quốc Lộ 13 - TTTM ngay dưới chân tòa nhà

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Diện tích: 62m2. 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh. - TTTM khối đế 5 tầng dưới chân toà nhà. - Vị Trí: Ngay mặt tiền 300m QL13. - Trạm metro tương lai nằm trước toà nhà. - Tiện ích không thiếu thứ gì. Trường học, Phòng Khám, Siêu thị nội khu. - Aeon Mall, Lotte Mart, Gold Sông Bé cách 5p. - 15p ra ngã tư Hàng Xanh. - 30p di chuyển vào trung tâm SG, Sân Bay TSN. 3 phương thức thanh toán linh hoạt - dễ dàng hơn bao giờ hết tại Lusso SG. - Cơ hội giữ chỗ chỉ với 50 triệu. - Phù hợp cả mua ở & đầu tư. Option 1 Vay ngân hàng. - Chỉ cần 11% đến khi nhận nhà. - Hỗ trợ lãi suất 20 tháng. - Ân hạn nợ gốc đến 5 năm. Option 2 Thanh toán chuẩn. - Giãn tiến độ ~18 tháng. - Trung bình chỉ 3.5%/tháng. - Ưu đãi 7%. - Option 3 Thanh toán nhanh. - Thanh toán 50% - 70% sớm. - Nhận ngay ưu đãi 8% - 10%. - Nhận nhà dự kiến sau ~540 ngày. Mọi thắc mắc liên hệ em Nghi để được hỗ trợ tư vấn và đi xem nhà mẫu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 166 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,27 tỷ

2 PN, 1 WC
62 m²
52,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
PN

Phạm Thị Tuyết Nghi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 300tr sở hữu ngay căn hộ 2PN - 1WC - mặt tiền Quốc Lộ 13 - TTTM ngay dưới chân tòa nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.