Bán căn hộ 1PN, 1VS tại The Emerald Boulevard, 2,998 tỷ, 47,59m2, hàng hiếm tại Bình Dương

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Emerald Boulevard, Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Hồ Chí Minh (Thành phố Thuận An, Bình Dương cũ) mang đến cho khách hàng một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 47,59m2, căn hộ này bao gồm 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, hướng cửa chính Đông, ban công Nam, phù hợp cho những ai yêu thích ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. - Giá: 2,998 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Căn hộ được thiết kế phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và sức khỏe. - Tiện ích đầy đủ, phù hợp cho lối sống hiện đại và năng động. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Vi Nguyen qua số điện thoại 0902663997

Xem thêm

Liên hệ:

090 266 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3 tỷ

1 PN, 1 WC
47.59 m²
63,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NV

Nguyễn Vũ Vi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 1VS tại The Emerald Boulevard, 2,998 tỷ, 47,59m2, hàng hiếm tại Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.