Bán Căn hộ chung cư 64m2, 4,04 tỷ tại The Emerald Boulevard, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Emerald Boulevard, Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Hồ Chí Minh (Thành phố Thuận An, Bình Dương cũ) là một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Căn hộ có diện tích 64m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 toilet, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các chuyên gia đang tìm kiếm một nơi an cư thuận tiện. - Giá bán 4,04 tỷ VND. - Căn hộ hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam, tối ưu ánh sáng tự nhiên. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường, bàn ghế... - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. - Tiện ích nội khu đa dạng như hồ bơi, trung tâm thương mại, khu gym, spa, khu vui chơi trẻ em. Khu vực xung quanh - Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Hạnh Phúc, BV Becamex. - Trường học, siêu thị Aeon Mall Bình Dương, Lotte Mart. - Công viên Bình Đức, sân golf Sông Bé, KCN VSIP 1. Thông tin dự án - Dự án The Emerald Boulevard do Công ty TNHH Bất động sản Hiền Phúc thuộc Tập đoàn Lê Phong đầu tư. - Quy mô 9.500,6m2 với 2 tòa tháp cao từ 40-45 tầng và 03 tầng hầm. - Tầng hầm là bãi đỗ xe, tầng trệt là quảng trường công viên, tầng 1-2 là trung tâm thương mại, tầng 3 có hồ bơi và khu vui chơi trẻ em, tầng 20 là khu BBQ và vườn thiền. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0914591386 hoặc gặp Đoàn Thụy Huyền Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

091 459 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,04 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
63,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0914591386

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư 64m2, 4,04 tỷ tại The Emerald Boulevard, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.