The Emerald Boulevard - Vị trí kim cương 2 mặt tiền, 4 mặt hướng thuỷ, PTTT không vay BANK

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

The Emerald Boulevard - Biểu tượng ánh sáng mới trên Quốc Lộ 13. Dự án hiếm hoi vừa sở hữu vị trí sát TP. Thủ Đức, vừa mang tầm vóc biểu tượng mới khu Đông Bắc TP.HCM. Quy mô đẳng cấp: 3 tầng hầm, 40 tầng cao 10.000m² khuôn viên 1.149 căn hộ hiện đại Chủ đầu tư: Lê Phong Không chỉ là nơi ở, đây còn là: Biểu tượng nhận diện nổi bật về đêm Tâm điểm hút dòng tiền & giá trị thương mại Chuẩn sống cao cấp dành cho cư dân thành đạt Vị trí sát Sài Gòn - Kết nối siêu nhanh: 1 bước sang TP. Thủ Đức 1 phút đến BV Quốc tế Hạnh Phúc 10 phút đến AEON Mall & sân golf Sông Bé 15 phút kết nối đại lộ Phạm Văn Đồng Diện tích đa dạng, dễ ở, dễ đầu tư. Giá chỉ từ ~62,6 triệu/m². Chính sách cực nhẹ: Chỉ 300 triệu ban đầu (10%). Góp đến 28 tháng KHÔNG lãi suất. Không phát sinh thêm chi phí. Tiến độ thanh toán siêu nhẹ: Từ 06/2026 - 10/2028 chỉ khoảng 50%. Ưu đãi booking giai đoạn đầu: Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp: Máy lạnh âm trần TV, tủ lạnh Bếp + lò nướng Smart Home thông minh Thiết bị vệ sinh LIXIL Giỏ hàng nội bộ đẹp: Tầng trung dễ bán lại View thoáng đẹp Căn giá tốt từng loại 2PN cực tối ưu cho thuê. Booking giữ chỗ chỉ 50 TRIỆU. Hoàn lại 100% nếu không chọn căn. Giai đoạn đầu luôn là thời điểm nhiều lợi thế nhất để sở hữu vị trí đẹp, giá tốt, biên độ tăng giá cao. Inbox ngay 0918856728 - Hoàng Anh để nhận: Bảng giá mới nhất Giỏ hàng đẹp nội bộ Chính sách ưu đãi chi tiết Tư vấn căn phù hợp tài chính

Xem thêm

Liên hệ:

091 885 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TA

Thái Hoàng Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết The Emerald Boulevard - Vị trí kim cương 2 mặt tiền, 4 mặt hướng thuỷ, PTTT không vay BANK - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.