Căn 1pn+ view sông thoáng giá tốt the emerald 68 | chỉ 2,8 tỷ (đã vat) - lh e nhận bảng tt!

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

CĂN 1PN+ VIEW SÔNG THOÁNG GIÁ TỐT THE EMERALD 68 | CHỈ 2,8 TỶ (ĐÃ VAT) Bạn đang tìm một căn hộ tài chính vừa tầm nhưng vẫn đảm bảo không gian sống thoải mái, linh hoạt? Căn 1PN+ tại The Emerald 68 chính là lựa chọn rất đáng để xuống tiền thời điểm này. THÔNG TIN CHI TIẾT CĂN HỘ Diện tích: 48m² thiết kế vuông vức, tối ưu công năng 1PN+ linh hoạt dễ dàng bố trí thêm phòng ngủ nhỏ / phòng làm việc Ban công rộng view sông thoáng mát, đón gió tự nhiên Phòng khách & phòng ngủ tràn ngập ánh sáng Dự kiến bàn giao: Cuối năm 2026 Giá bán: 2,8 tỷ (đã bao gồm VAT) Giá tốt trong giỏ hàng hiện tại Phù hợp mua ở hoặc đầu tư cho thuê VỊ TRÍ KẾT NỐI THUẬN TIỆN Mặt tiền Quốc lộ 13 đại lộ thương mại rộng 60m ~11,5km đến trung tâm Quận 1 Chỉ 800m đến TP. Thủ Đức ~20 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất Vị trí thuận lợi di chuyển tiềm năng tăng giá rõ rệt TIỆN ÍCH & THIẾT KẾ NỔI BẬT Mỗi tầng chỉ 11 căn riêng tư, thoáng 6 thang máy/tầng di chuyển nhanh chóng Quy mô 770 căn 3 tầng hầm đậu xe rộng Tiện ích nội khu cao cấp: Cầu kính Cầu Ánh Sao Cầu Ánh Dương độc đáo Hồ bơi vô cực kết hợp Jacuzzi Khu Yoga Gym Thư viện Khu thể thao ngoài trời Vườn BBQ vườn nhiệt đới vườn ánh sáng thư giãn CĂN VIEW SÔNG GIÁ TỐT SỐ LƯỢNG CÓ HẠN Phù hợp: Khách mua ở cần không gian thoáng Nhà đầu tư đón đầu khu vực Quốc lộ 13 Cho thuê chuyên gia dòng tiền ổn định Liên hệ ngay: 0903384796Quyên) Tư vấn chi tiết giữ căn đẹp hỗ trợ chọn căn phù hợp tài chính

Xem thêm

Liên hệ:

090 338 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
58,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NQ

Nguyễn Thị Lệ Quyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn 1pn+ view sông thoáng giá tốt the emerald 68 | chỉ 2,8 tỷ (đã vat) - lh e nhận bảng tt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.