Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn 2PN 2WC The Emerald 68 chỉ 810tr, mỗi tháng thanh toán 10tr, không vay khi kí HĐMB

Ngày đăng: 07/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

CC The Emerald 68 nằm ở Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương, với diện tích 75,3m2 cực kỳ thoải mái. Căn hộ này có 2PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Đông Bắc, thật lý tưởng cho những ai yêu thích phong thủy tốt. Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc dọn vào ở ngay. + Giá chỉ 3,7 tỷ VND - 4.050 tỷ VAT. + Không gian thoáng đãng, sáng sủa. + Bố trí hợp lý, dễ dàng trang trí theo phong cách riêng. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích cao cấp 4 sao. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua Lâm Hán Nghĩ DKRA tại 0333351787

Xem thêm

Liên hệ:

033 335 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
75.3 m²
49,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LN

Lâm Hán Nghĩ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn 2PN 2WC The Emerald 68 chỉ 810tr, mỗi tháng thanh toán 10tr, không vay khi kí HĐMB - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.