Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ la pura mặt tiền quốc lộ 13 thi công 3 ca mỗi ngày, pháp lý hoàn chỉnh chỉ từ 1.4 tỷ/căn

Ngày đăng: 07/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ CAO CẤP LA PURA MẶT TIỀN QUỐC LỘ 13 THI CÔNG 3 CA MỖI NGÀY, PHÁP LÝ HOÀN CHỈNH Vị trí đắc địa: Mặt tiền Quốc Lộ 13, trung tâm TP. Thuận An liền kề TP. Thủ Đức Kết nối: 3 phút tới Aeon Mall Bình Dương 7 phút tới Vincom Dĩ An 15 phút di chuyển sân bay Tân Sơn Nhất Trục giao thương sầm uất bậc nhất khu Bắc TP.HCM Tiến độ xây dựng thần tốc: Hiện dự án đang thi công 3 ca/ngày (sáng chiều đêm) Hơn 500 công nhân làm việc liên tục tại công trường Công tác móng và thân tầng thấp đã hoàn thiện vượt tiến độ cam kết Cam kết bàn giao đúng và sớm hơn dự kiến! quý 4/2026 Pháp lý hoàn thiện 100%: Sở hữu lâu dài Ngân hàng bảo lãnh từng căn bảo vệ tuyệt đối quyền lợi khách hàng Hợp đồng mua bán minh bạch, đầy đủ hồ sơ pháp lý Thông tin tổng quan: Chủ đầu tư: PHÁT ĐẠT Loại hình: Căn hộ cao cấp offic tel - 1PN - 2PN - 3PN Tiện ích: Hồ bơi, gym, công viên nội khu, khu BBQ, shophouse thương mại Giá bán hấp dẫn: Chỉ từ 1,4 tỷ/căn CHÍNH SÁCH hấp dẫn: PTTT Thanh toán nhẹ chỉ 5% ký HĐMB, thanh toán 10% đến khi nhận nhà Chiết khấu bán hàng Ngân hàng hỗ trợ vay đến 75% Ân hạn gốc 36 tháng Hỗ trợ lãi suất 24 tháng Tặng 2 năm phí quản lý Tặng vách kính ngăn và hệ tủ giầy tiện nghi cho căn 1PN+ Tặng gói hoàn thiện bếp Thanh toán linh hoạt, ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% Đăng ký nhận bảng giá tiến độ thi công pháp lý dự án cập nhật mới nhất từ Chủ đầu tư La Pura. Liên hệ ngay: 0938552892

Xem thêm

Liên hệ:

093 855 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

66 m²
53,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lapura Bình Dương (La Pura), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TV

Trần Vĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ la pura mặt tiền quốc lộ 13 thi công 3 ca mỗi ngày, pháp lý hoàn chỉnh chỉ từ 1.4 tỷ/căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.