Tin đăng đã hết hạn.

Benhill Thuận An - căn hộ cao cấp 1PN, 1WC chỉ 1 tỷ 397 triệu cùng chính sách đột phá có 1 - 0 - 2

Ngày đăng: 29/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Benhill tung chính sách đột phá - bảo toàn nguồn vốn & sinh lời chắc chắn cho nhà đầu tư. Bỏ vốn mỏng vô địch toàn thị trường: Chỉ đóng 5% ký HĐMB. Chỉ đóng 140 triệu đồng/căn 1PN tương đương 10% tới khi nhận nhà. Hỗ trợ vay 70% GTCH, lãi suất 0% tới 18 tháng. 1 quyết định đầu tư - 2 bảo chứng lợi nhuận. Cam kết thuê lại căn hộ trong 2 năm, tiền thuê bằng 10% giá trị căn hộ. Trả trước 100% tiền thuê ngay tại thời điểm bàn giao nhà = Giúp nhà đầu tư ngay khi nhận nhà đã có dòng tiền ổn định, không cần quản lý, không lo tìm khách thuê. Cam kết mua lại nguyên giá sau 2 năm với bất cứ lý do nào = rủi ro đầu tư gần như bằng 0, giá trị vốn luôn được bảo toàn tuyệt đối. QUÀ TẶNG: MUA NHÀ - rinh quà hấp dẫn. Tặng gói hoàn thiện tủ bếp trị giá 20 triệu (Áp dụng căn 2PN và 3PN). Tặng Xe Vision trị giá 38 triệu cho căn 2PN, xe SH mode trị giá 65 triệu đồng cho căn 3PN. Tặng 1 năm phí dịch vụ quản lý vận hành. Cơ hội trúng xe ô tô Vinfast VF3, Xe máy điện Evo, tủ lạnh LG. Benhill - Căn hộ 5* Sắp bàn giao trung tâm Đông Bắc TP HCM, 2 phút tới Ga Metro, 8 phút tới AEON Mall Canary. Kết nối nhanh KCN VSIP, VSIP 1, Việt Hương tiềm năng cho thuê vô cùng tốt. Liên hệ Đất Xanh Miền Bắc để biết thêm thông tin chi tiết. Hotline/zalo: Ms. Thủy 0913579789

Xem thêm

Liên hệ:

091 357 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

1 PN, 1 WC
38.55 m²
36,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0913579789

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Benhill Thuận An - căn hộ cao cấp 1PN, 1WC chỉ 1 tỷ 397 triệu cùng chính sách đột phá có 1 - 0 - 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.