Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ ngay cạnh nhà ga Metro chỉ cách 500m, rumor 38,6tr/m2

Ngày đăng: 29/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Happy One Mori, Đường Lái Thiêu 14, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương, có diện tích 49m2, được thiết kế hiện đại với nội thất cơ bản, phù hợp cho các cặp đôi và gia đình nhỏ. - Diện tích: 49m2. - Số phòng ngủ: 1PN. - Số toilet: 1WC. - Giá bán: 2 tỷ VND. - Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường... Điểm nhấn: Căn hộ với phong thủy tốt, thiết kế mở giúp không gian thêm thoáng đãng, tạo cảm giác dễ chịu cho người sử dụng. Địa điểm xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh. - Công viên Bình Nhâm. - Bệnh viện Đa Khoa Thuận An. - Trường Mầm Non Quốc Tế Kindy Garden. Giới thiệu dự án: Happy One Mori, nằm tại Đường Lái Thiêu 14, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương, do Vạn Xuân Group đầu tư. Dự án có quy mô 10.802m2, bao gồm 2 Block cao 33 tầng nổi và 02 tầng hầm, cung cấp 1.144 căn hộ, 268 căn officetel và 29 căn shophouse. Các tiện ích nổi bật gồm hồ bơi tràn, công viên cây xanh, khu gym, yoga, spa, trung tâm thương mại - dịch vụ, khu vui chơi trẻ em và an ninh 24/7. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, liên hệ ngay với Lê Quốc Huy qua số điện thoại 0986950010

Xem thêm

Liên hệ:

098 695 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
40,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The One World, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HL

Huy Le

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ ngay cạnh nhà ga Metro chỉ cách 500m, rumor 38,6tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.