Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ 2PN 1WC 62,32m2 giá tốt nhất thị trường. Giá Full VAT&KPBT. ( có bớt lộc )

Ngày đăng: 29/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn 2PN 1WC - Tầng trung - Diện tích: 62,32m². - View nội khu, tầng trung thoáng mát. - Thanh toán 10% đến khi nhận nhà . Có ngân hàng hỗ trợ - Full giá theo phương án vay: 3.000.000.000 VNĐ (giá đã gồm VAT&KPBT). - Hỗ trợ lãi suất lên đến 24 tháng & ân hạn gốc 36 tháng. Tặng gói bàn giao hoàn thiện bếp (bao gồm: tử bếp trên và dưới, mặt bàn bếp, tường khu vực bếp, bồn rửa chén+vòi, bếp, máy hút mùi). Nội thất cơ bản Anh chị quan tâm liên hệ, chỉ 1 căn nhé ạ! Giá không thương lượng. ( có tặng lộc )

Xem thêm

Liên hệ:

090 513 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 1 WC
62.32 m²
49,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Lapura Bình Dương (La Pura), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HY

Hoàng Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ 2PN 1WC 62,32m2 giá tốt nhất thị trường. Giá Full VAT&KPBT. ( có bớt lộc ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.