Tin đăng đã hết hạn.

BÁN CĂN HỘ EMERALD 68 Diện tích: 66m² - Giá bán 3.8 tỷ liên hệ chính chủ: Hiếu 0938628754

Ngày đăng: 26/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ EMERALD 68 THÁP MEGA Vị trí: Bình Dương, giáp ranh TP.HCM Diện tích: 66m² Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 toilet Tình trạng: Căn hộ đang trong quá trình xây dựng, chưa hoàn thiện Bàn giao: Dự kiến Quý III/2026 Hình thức: Ký hợp đồng mua bán trực tiếp với chủ đầu tư Tiện ích kết nối: 10 phút đến siêu thị Lotte Mart, BV quốc tế Hạnh Phúc, BV quốc tế Becamex 20 phút đến Ngã tư Hàng Xanh, TTTM Gigamall Thủ Đức, sân bay Tân Sơn Nhất Ưu thế: Vị trí vàng kết nối liên vùng, tiềm năng tăng giá cao, phù hợp để an cư hoặc đầu tư. Liên hệ ngay CHÍNH CHỦ : HIẾU 0938628754 để biết thêm chi tiết và thương lượng giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

093 862 ****

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
57,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TH

Tạ Thị Minh Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN CĂN HỘ EMERALD 68 Diện tích: 66m² - Giá bán 3.8 tỷ liên hệ chính chủ: Hiếu 0938628754 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.