Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán căn hộ The Habitat 79m2, căn góc, 2PN 2WC, view cực đẹp, giá 2,98 tỷ

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán căn hộ The Habitat giá tốt nhất thị trường chỉ 2,98 tỷ. - Căn hộ 2PN 2WC, tầng 5, view hồ bơi, căn góc. - Diện tích tối ưu, thiết kế hiện đại, có ban công & logia riêng. - Căn góc 2 mặt thoáng: Đón gió, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - View hồ bơi xanh mát, mang lại cảm giác nghỉ dưỡng ngay tại nhà. - Không gian sống riêng tư yên tĩnh, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc người tìm chốn an cư lâu dài hoặc gia đình có người lớn tuổi. * Giá chỉ: 2,98 tỷ giá tốt nhất hiện nay, cam kết không có căn thứ 2 cùng phân khúc! * Ưu điểm nổi bật: - Vị trí đắc địa: Kết nối nhanh đến VSIP, Aeon Mall, Lotte Mart, Thủ Dầu Một & TP. HCM. - Tiện ích chuẩn resort: Hồ bơi, gym, công viên, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em. - An ninh 24/7, đảm bảo sự yên tâm tuyệt đối cho gia đình bạn. - Căn hộ lý tưởng cho khách hàng yêu thích không gian sống trong lành, yên tĩnh nhưng vẫn tiện nghi & hiện đại. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và giữ căn góc đẹp nhất giá tốt nhất này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 865 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
37,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Habitat Bình Dương, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐA

Đỗ Thị Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán căn hộ The Habitat 79m2, căn góc, 2PN 2WC, view cực đẹp, giá 2,98 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.