Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ còn 20 suất cuối cùng tại the felix căn hộ cao cấp trung tâm thành phố

Ngày đăng: 25/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHỈ CÒN 20 SUẤT CUỐI CÙNG TẠI THE FELIX CĂN HỘ CAO CẤP TRUNG TÂM Giá cực hấp dẫn chỉ từ 38 triệu/m² Gía: 2 tỷ 5 Vị trí kim cương The Felix mặt tiền đường Nguyễn Du, tọa lạc ngay trung tâm khu đô thị sầm uất, kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố, sân bay, trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại. Không gian sống xanh tiện nghi trọn vẹn - Khuôn viên cây xanh & công viên nội khu rộng lớn. - Hồ bơi tràn bờ sang trọng, phòng gym yoga hiện đại. - Khu vui chơi trẻ em, BBQ ngoài trời, café nhà hàng ngay trong dự án. - An ninh đa lớp 24/7, mang lại sự an tâm tuyệt đối. Chính sách bán hàng siêu ưu đãi Thanh toán chỉ 20% đến khi nhận nhà Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70% giá trị căn hộ Ân hạn gốc, lãi suất 0% trong 24 tháng Hỗ trợ lãi suất 2.5% trong 3 năm Hỗ trợ lãi suất 5.5% trong 5 năm The Felix Nơi khẳng định vị thế, kiến tạo tương lai thịnh vượng #bdscanhocaocapbinhduong #bdscanhotienichnoikhu #bdscanhocaocaptphcm #bdscanhohoboivocuc #bdscanhongayvincom

Xem thêm

Liên hệ:

093 846 ****

Vị trí bản đồ

2,54 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
37,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Felix Thuận An, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
BT

Bùi Đình Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ còn 20 suất cuối cùng tại the felix căn hộ cao cấp trung tâm thành phố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.