Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2pn2wc tại Iris Tower, Nguyễn Du, Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương, 1,85 tỷ- 56,1 m2 .

Ngày đăng: 25/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Iris Tower tọa lạc tại Nguyễn Du, Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương, là một căn hộ chung cư lý tưởng với diện tích 56,1 m2 và giá bán 1,85 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại, cung cấp không gian sống thoải mái cho gia đình. + Nội thất cơ bản, tiện nghi sẵn có + Hướng cửa chính Bắc, ban công Nam, đón gió mát + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua Địa chỉ: Tòa B tầng 8 căn 14 Chung cư IRIS TOWER thuộc chung cư Hòa Bình. - Sàn 59,4m2, diện tích sử dụng 56,1m2 -  Căn Hộ Chung Cư Hòa Bình. 2 phòng ngủ. 2 wc, có ban công riêng- 1 số căn là ban công chung với nhà kế bên (cách có cái rào chắn) Đường trước BDS: - Nhựa 8m Đường giáp tiếp: - Đường Bùi Hữu Nghĩa. Vị trí: - Khu Dân Cư đông đúc. - Nhiều tiện ích xung quanh Phí quản lý 1tr2 Đang cho thuê 4tr -- Giá bán 2 tỷ Địa điểm tiện ích xung quanh: - Công viên khu nhà TMĐS Dĩ An - Siêu thị Winmart+ 40/5A11 đường N2, khu dân cư Bình Dàng - Siêu thị Bách Hóa Xanh - Trường mầm non Tương Lai - Trường mầm non Tuổi Thơ Montessori Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ tại Iris Tower. Gọi 0933536509 hoặc liên hệ với Lê Trường Sinh để được hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 353 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

56.1 m²
32,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
ParkView Iris Tower, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
AS

Anh Sinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2pn2wc tại Iris Tower, Nguyễn Du, Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương, 1,85 tỷ- 56,1 m2 . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.