Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư The Rivana, 2,85 tỷ, rẻ nhất thị trường, 74m2 tại Quốc Lộ 13, TP HCM

Ngày đăng: 23/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ chung cư The Rivana, tọa lạc tại Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương. Căn hộ có diện tích 74m2, được thiết kế với nội thất cơ bản, phù hợp cho nhu cầu sinh sống và đầu tư. + 2 phòng ngủ (2PN) rộng rãi + + 2 toilet (2WC) hiện đại + + Hướng cửa chính Tây Nam, mang lại phong thủy tốt + + Giá bán: 2,85 tỷ VND + + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng + Căn hộ này có phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và bình yên cho cư dân. Đặc biệt, với pháp lý rõ ràng, khách hàng hoàn toàn yên tâm khi giao dịch. --- Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Hạnh Phúc - Siêu thị Bách Hóa Xanh - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng - Siêu thị Bách Hóa Xanh 2167/1B Vườn Lài Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0776583893, liên hệ với Nguyễn Bảo.

Xem thêm

Liên hệ:

077 658 ****

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
38,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Rivana Thuận An Bình Dương, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NB

Nguyễn Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư The Rivana, 2,85 tỷ, rẻ nhất thị trường, 74m2 tại Quốc Lộ 13, TP HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.