Tin đăng đã hết hạn.

Mua nhà Sài Gòn giá chỉ từ 36,8tr/m2 Symlife 4 mặt view sông - thanh toán chỉ 10% tới khi nhận nhà

Ngày đăng: 15/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả. Symlife - tổ ấm cho cuộc sống đích thực ngay tại Tp. HCM. Toạ lạc ngay mặt tiền Đại Lộ Bình Dương (QL13) cửa ngõ kết nối đến trung tâm TP. HCM, liền kề TP. Thủ Đức. * Liên hệ em Thuỳ: 0779772606 để được tư vấn và tham quan thực tế. Giao thông thuận tiện liên kết vùng nhanh chóng. Tiềm năng đầu tư sinh lời bền vững trong tương lai gần. Tổng quan dự án Symlife: Tên dự án: Symlife - Symphony Of Life. Vị trí: P. Vĩnh Phú, TP. Thuận An, Bình Dương. (Nay là Phường Bình Hòa, TP. HCM). Quy mô: 1 block cao 27 tầng + 1 tầng hầm. Tổng diện tích đất: 7.028 m². Chủ đầu tư: Nam Hiệp Thành (với hơn 20 năm kinh nghiệm), đã bàn giao tốt các dự án: Cao Ốc An Lộc - Gò Vấp, Hiệp Thành Buiding - Quận 1, chung cư Tân Phước - Quận 11, chung cư Mỹ Phước - Quận Bình Thạnh, Chung Cư An Phú - Quận 8. Thiết kế thi công: RDS. Đơn vị thi công: Hà Gia An. Tổng số căn: 659 căn hộ cao cấp + 14 shophouse. Thiết kế căn hộ đa dạng không gian tối ưu: 2PN - 2WC: 70m² - 80m². Điểm nhấn vượt trội của Symlife: Vị trí trung tâm Bình Dương, tiếp giáp trung tâm TP. HCM. Thiết kế hiện đại tối ưu ánh sáng & công năng. Tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi, gym, công viên, khu BBQ,... An ninh 3 lớp dịch vụ chuyên nghiệp. Số lượng giới hạn tiềm năng tăng giá nhanh - giá dự án xung quanh đã dao động từ 40 đến 60tr/m². Ưu đãi đặc biệt: Booking chỉ 30 triệu ưu tiên chọn căn vị trí đẹp nhất. Cơ hội nhận chiết khấu tốt & quà tặng hấp dẫn khi đăng ký sớm! * Liên hệ em em Thuỳ: 0779772606 để được tư vấn và tham quan thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

077 977 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

72 m²
38,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
MT

Mai Xuân Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua nhà Sài Gòn giá chỉ từ 36,8tr/m2 Symlife 4 mặt view sông - thanh toán chỉ 10% tới khi nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.