Tin đăng đã hết hạn.

Suất nội bộ căn hộ SymLife mặt tiền QL 13, chỉ 25 phút về trung tâm HCM, 39 triệu/m2. Liên hệ ngay!

Ngày đăng: 21/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Căn hộ Symlife Biểu tượng sống tinh hoa mặt tiền QL13 Sở hữu ngay căn hộ 80m², 2PN 2WC, view sông Sài Gòn thơ mộng. Giá nội bộ chỉ từ 39,7 triệu/m² cơ hội hiếm có. QL13 mở rộng 8 làn xe, hạ tầng đồng bộ. Kết nối trung tâm TP.HCM chỉ 20 phút. Tiện ích chuẩn resort: Hồ bơi tràn viền, công viên, TTTM, trường học, khu vui chơi trẻ em. Thanh toán linh hoạt phù hợp mua ở thực hoặc đầu tư sinh lời. Liên hệ ngay để trở thành chủ nhân xứng tầm. Hotline: 0938552892

Xem thêm

Liên hệ:

093 855 ****

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
39,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TV

Trần Vĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất nội bộ căn hộ SymLife mặt tiền QL 13, chỉ 25 phút về trung tâm HCM, 39 triệu/m2. Liên hệ ngay! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.