Tin đăng đã hết hạn.

AVA Center - căn hộ ngay tại trung tâm TP Bình Dương giá 36 triệu/m2 bàn giao full nội thất

Ngày đăng: 13/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

AVA Center - căn hộ ngay tại trung tâm tp Bình Dương. Giá 36 triệu/m2 bàn giao full nội thất. Vị trí: Mặt tiền Thủ Khoa Huân, P. Thuận An, TP. Thuận An, Bình Dương. Quy mô: Tổng diện tích: 0,73ha. Mật độ xây dựng: 34,5%. Gồm 2 block: Block A: 40 tầng + 2 tầng hầm. Block B: 6 tầng (thương mại dịch vụ + sinh hoạt cộng đồng). Diện tích căn hộ: 33m2 thiết kế 1PN. Tiện ích vượt trội: Với 36 tiện ích. 2 cổng mặt tiền đường Thủ Khoa Huân. Đây có thể là một dự án trung tâm đáng cân nhắc trong khu vực Bình Dương. Lh 0966378161 Nhâm Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 637 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,19 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
36,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Newtown Center Land, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0966378161

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết AVA Center - căn hộ ngay tại trung tâm TP Bình Dương giá 36 triệu/m2 bàn giao full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.