Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn 2PN góc 61m2, tầng đẹp, căn hộ Emerald 68, hỗ trợ vay bank, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 16/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

* Bán căn 2PN 1WC hàng khan hiếm. - Vị trí: Căn góc (1 căn/ tầng). - Diện tích: 61m2. - Tầng đẹp, có 2 tầm view. - Hướng: Đông Nam. - View: Nội khu, nhìn về TP, sông SG. - Thiết kế đẹp dễ dàng design theo phong cách riêng. - Thanh toán chuẩn: 30 - 3 - 3 - 14 - 5 - 5 - 5 - 5 - 25 - 5. - Giá: 3,2 tỷ (có tl). - Hỗ trợ vay ngân hàng. - Miễn phí quản lý 12 tháng. - Tặng gói thiêt kế phong cách mới cho gia chủ. - Thủ tục mua bán nhanh chóng, ký trực tiếp HDMB với CĐT. -------------------------------------------------- * Chi tiết dự án: - Vị trí: 68 đường Vĩnh Phú 16, Phường Bình Hòa, TPHCM (cách Trung tâm Q1 - 20p di chuyển). - Chủ đầu tư: Lê Phong (hợp tác cùng Coteccons). - Thiết kế: 1 khối chung cư 2 tháp cao 37 & 39 tầng với tổng số 770 căn hộ. - Tiện ích: 4 tầng với tiện ích đa điểm đáp ứng nhu cầu về vui chơi, giải trí, học tập, ăn uống, nghỉ ngơi,... Dành cho cư dân. - Mật độ: Chỉ 11 căn / tầng và có 6 thang máy di chuyển. Đây là tiêu chuẩn của căn hộ cao cấp. * Đừng bỏ lỡ căn đẹp, giá tốt này nhé anh / chị. * Liên hệ ngay Mai Văn Thiệp qua số 0931118655 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 111 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
52,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
MT

MAI THIỆPMAI THIỆP

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn 2PN góc 61m2, tầng đẹp, căn hộ Emerald 68, hỗ trợ vay bank, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.