Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Legacy Prime, giá siêu hời 1,167 tỷ, 32m2 tại Thuận Giao, Bình Dương

Ngày đăng: 12/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại dự án Legacy Prime, căn hộ chung cư này mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 32m2. Nội thất cơ bản giúp dễ dàng bài trí theo phong cách cá nhân. + Giá bán 1,167 tỷ VND ( bao gồm VAT, Phí Bảo trì) + Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sinh hoạt. + Pháp lý sổ hồng cầm tay. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Khu vực xung quanh căn hộ rất thuận tiện với nhiều tiện ích như bệnh viện Columbia Asia, công viên Thuận Giao, trường THCS Thuận Giao, và siêu thị Bách Hóa Xanh. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Đinh Văn Thọ qua số điện thoại 0938373495

Xem thêm

Liên hệ:

093 837 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,17 tỷ

32 m²
36,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Legacy Prime (tên cũ là Legacy Central), P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐT

Đinh Văn Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Legacy Prime, giá siêu hời 1,167 tỷ, 32m2 tại Thuận Giao, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.