Tin đăng đã hết hạn.

A&t saigon riverside căn hộ nghỉ dưỡng ven sông sài gòn gần 100m2 3pn giá 4,5 tỷ booking đợt 1

Ngày đăng: 17/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

A&T SAIGON RIVERSIDE , CĂN HỘ VEN SÔNG SÀI GÒN CHUẨN NGHỈ DƯỠNG CAO CẤP TẠI CHÍNH NGÔI NHÀ BẠN . Toạ lạc , cửa ngõ Sài Gòn - Bình Dương - Sát QL 13 - Ven Sông Sài Gòn liền kề RESORT AN LÂM RETREATS SAIGON RIVER . - CĐT : A&T GROUP _ VIETCOMBANKS BẢO LÃNH CHO VAY 70% _ QUY MÔ DỰ ÁN : + 2 Tháp cao 40 tầng , 2 tầng hầm - gần 1000 căn ( căn hộ - shophouse - condotel - penhouse duplex ) _ DT : Đa dạng : + Từ 33m2 -100m2 + Từ 1pn - 3pn _ Tiện ích đỉnh cao : + Hồ bơi tràn bờ tầng 21 + Trường mầm non rộng 1000m2 + công viên ven sông + Bến du thuyền + Shophouse nội khu + Phòng Gym + Phòng Yoga Tiện ích ngoại khu : + BVQL HẠNH PHÚC ( 5P ) + SIÊU THỊ LOTTE ( 7P ) + SIÊU THỊ EAMON ( 10P ) + SIÊU THỊ GIGA MALL ( 10P ) + SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT ( 20P ) + TT TPHCM ( 20P ) Giao thông thuận tiện : Kết nối nhanh thuận tiện nhờ các tuyến đường : + QL13 + QL1A + PHẠM VĂN ĐỒNG + VÀNH ĐAI 3 Booking ngay hôm nay để có cơ hội đầu tư giai đoạn F0 , VÀ NHẬN NHIỀU ƯU ĐÃI TỐT CHO ĐỢT MỞ BÁN TỚI . Booking : 50tr/căn ( có hoàn lại 100% ) LH : EM LÊ THUÝ CHUYÊN BĐS TPHCM SĐT : 0934145985

Xem thêm

Liên hệ:

093 414 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
46,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A&T Riverside Sai Gon (A&T Riverside Sài Gòn), P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LT

Lê Trịnh Thanh Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết A&t saigon riverside căn hộ nghỉ dưỡng ven sông sài gòn gần 100m2 3pn giá 4,5 tỷ booking đợt 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.