Tin đăng đã hết hạn.

Căn Góc ban công lồi 180 độ - View Sông SG & Landmark 81 tại The Emerald 68 chỉ 3,7 tỷ (Đã VAT)

Ngày đăng: 16/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CĂN GÓC SIÊU VIP 2PN2WC diện tích 73,6m² tại The Emerald 68 - View trực diện sông Sài Gòn & Landmark 81, ngắm pháo hoa đa điểm ngay tại ban công - Một trong những góc view đỉnh nhất dự án! - Ưu đãi khủng: Cash back 22%, giá chỉ còn 3,7 tỷ đã gồm VAT. - The Emerald 68 - Căn hộ hạng A, nhưng giá chỉ ngang căn hộ hạng B - Quá hời để xuống tiền ngay ạ! - Đây là căn góc siêu sáng: Buổi sáng tràn ngập ánh nắng, buổi chiều gió lộng mát rượi, buổi tối cả nhà ngủ ngon quên deadline. - 2 phòng ngủ rộng rãi: Thiết kế thế hệ 3 theo phương ngang, tối ưu hóa công năng, mang đến sự thoải mái cho cả gia đình. - 2 toilet tiện nghi: Giải quyết triệt để cảnh xếp hàng buổi sáng, tiết kiệm thời gian cho mọi thành viên. - Không gian liên hoàn: Bếp - ăn - khách kết nối ấm áp, sum vầy, vừa nấu ăn vừa chill cùng gia đình. - Logia và ban công riêng biệt: Phơi đồ gọn gàng, ban công lồi mở ra view 180 một trải nghiệm sống khác biệt, đẳng cấp hơn hẳn tại The Emerald 68. Một không gian sống mà ai cũng mê - vừa tiện nghi, vừa sở hữu tầm view siêu hiếm. Liên hệ ngay 0974231725 để được hỗ trợ tất cả về The Emerald 68 ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

097 423 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
73.6 m²
50,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
VN

Võ Đình Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Góc ban công lồi 180 độ - View Sông SG & Landmark 81 tại The Emerald 68 chỉ 3,7 tỷ (Đã VAT) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.