Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ xanh, mát mẻ, tiện nghi diện tích 119,5m2 chỉ 2ty92. Mỗi tầng chỉ 4 căn

Ngày đăng: 11/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ rất to diện tích 119,5m2 thiết kế 3PN + 2WC nội thất đầy đủ như hình, nội thất chủ yếu là gỗ xoài rất chắc chắn và bền đẹp. Giá chỉ 2ty92 full nội thất Căn hộ nghĩ dưỡng xanh mát, thích hợp gia đình, chuyên gia, những khách hàng thích cuộc sống yên tĩnh, tiện nghi Quy mô dự án 1,1ha chỉ 190 căn bao gồm 3 Block, mỗi block chỉ hơn 60 căn. Mỗi tầng chỉ 4 căn. Mật độ chỉ 25% còn lại chủ yếu cây xanh, nên rất mát và trong lành Đặc biệt căn hộ đối diện sân golf Sông Bé và chỉ cách Aeon Mall 100m LH xem nhà: 0902896785 ( Tuyền Zora)

Xem thêm

Liên hệ:

090 289 ****

Vị trí bản đồ

2,92 tỷ

3 PN, 2 WC
119.5 m²
24,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ xanh, mát mẻ, tiện nghi diện tích 119,5m2 chỉ 2ty92. Mỗi tầng chỉ 4 căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.