Tin đăng đã hết hạn.

Bán canary heghts 3 phòng ngủ gần aeon mall

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3 phòng ngủ 2 toillet nằm ở lầu 8 rộng 119m 0963719802 Được thiết kế nội thất phong cách nhật bản . Nằm gần siêu thị Aeon mall và visip1 . Thuận tiện mua để ở hoặc cho chuyên gia nước ngoài thuê 18 triệu 1 tháng 0963719802 Giá bán 3 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

096 371 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

3 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
25,21 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán canary heghts 3 phòng ngủ gần aeon mall - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.