Tin đăng đã hết hạn.

[bán nhanh giá tốt] căn 2pn 83m2 góc đẹp nhất - chung cư emerald golf view - full nội thất

Ngày đăng: 12/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

[BÁN NHANH GIÁ TỐT] CĂN 2PN 83M2 GÓC ĐẸP NHẤT - CHUNG CƯ EMERALD GOLF VIEW - FULL NỘI THẤT - Loại: 2pn2wc, diện tích: 83m2 (hàng siêu hiếm) - Nội thất: như hình - Giá bán: 3.25 tỷ - Mua bán, nhận nhà ở ngay, đã có sổ hồng sẵn, ko vay ngân hàng - View sân golf + Landmark81 - Hướng Đông Nam - Giá gốc 3,5 + 200tr nội thất LH: Hoàng LyLy 0888867386call/zalo) để xem thực tế 24/24

Xem thêm

Liên hệ:

088 886 ****

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
39,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HL

Hoàng Ly Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [bán nhanh giá tốt] căn 2pn 83m2 góc đẹp nhất - chung cư emerald golf view - full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.