Tin đăng đã hết hạn.

Sang nhượng E68 - 2PN góc - 20% nhận nhà - view sông SG, LandMark 81, ban công lồi

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

The Emerald 68 - Chính Chủ cần sang nhượng căn A12.09 - 20% nhận nhà View sông SG, View LandMark 81 Dự án mặt tiền QL13 Chất lượng top1 thị trường khu vực Đầy đủ tiện nghi Liên hệ Chính chủ: 0943483188

Xem thêm

Liên hệ:

094 348 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,14 tỷ

2 PN, 2 WC
73.1 m²
56,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
PT

Phạm Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sang nhượng E68 - 2PN góc - 20% nhận nhà - view sông SG, LandMark 81, ban công lồi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.