Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN, 2WC tại The Emerald 68, view trực diện sông Sài Gòn, chỉ TT 30% nhận nhà

Ngày đăng: 09/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Căn hộ The Emerald 68 chỉ 30% nhận nhà, 3 năm không lo trả nợ! Anh/chị có tin không? Chỉ cần thanh toán 20% là đã sở hữu ngay căn hộ 2PN tại The Emerald 68, nằm ngay mặt tiền QL13 mở rộng 60m, kết nối TP. Thủ Đức chỉ 2km. Diện tích: ~68,9m² - 74.3m² thiết kế tối ưu, ban công thoáng mát, view sông & thành phố. Giá full VAT + chiết khấu chỉ khoảng 3,8 tỷ. Ưu đãi đặc biệt: Ân hạn gốc 24 tháng & hỗ trợ lãi suất 5 năm ở ngay, chưa trả ngân hàng. Thanh toán linh hoạt tiến độ nhẹ. Căn đẹp, tầng cao, view triệu đô. Vị trí vàng tiềm năng tăng giá mạnh: 3 mặt tiền đường trục giao thương chiến lược. Sát định hướng trở thành trục đô thị tài chính mới của TP. HCM. Tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi tràn, công viên cảnh quan, phòng gym, BBQ, sân thể thao. Đợt mở bán 10/8 đã tạo sức hút lớn hiện còn giỏ hàng 1PN, 1PN + , 2PN, 3PN với chính sách tốt nhất trước khi đóng giỏ. Gọi ngay em Duyên 0964034172

Xem thêm

Liên hệ:

096 403 ****

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 2 WC
74.3 m²
52,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ND

Nguyễn Kỳ Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN, 2WC tại The Emerald 68, view trực diện sông Sài Gòn, chỉ TT 30% nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.