Tin đăng đã hết hạn.

Penhouse view trực diện sông sài gòn, cạnh metro, 233m2 với 5 pn,view lm 81 & sông sài gòn cực đẹp

Ngày đăng: 04/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chỉ có 4 căn PENTHOUSE tại tầng 17, diện tích từ 211 m2 - 233 m2.View sông Sài gòn & LandMark 81 cực đẹp.Bàn giao nội thất cao cấp, thiết kế đến 3 ban-công cực thoáng & rộng.Ngân hàng hỗ trợ 70%.Vị trí căn Penthouse ngay tầng 27, tầng 28 thiết kế Sky garden cực đẹp.Chi tiết như sau: - Vị trí: QL 13, TP.HCM -Tầng 27, căn góc, View trực diện LM81 & Sông Sài Gòn -Tầng 28, thiết kế Sky Garden, đài ngắm cảnh, vườn thiền. - Diện tích: Tim tường 233m2 ( thông thuỷ 222m2) -Thiết kế, gồm: * 3 PN master, với 1 PN có ban-công hướng Đông Nam cực mát * 2 PN nhỏ * Thiết kế đến 3 lô gia, dài đến 14m, kết nối trực tiếp P.Khách, P.Ngủ, không gian cực thoáng.View nhìn trực tiếp về LANDMARK 81 & Sông Sài Gòn cực đẹp. * Bếp, P.Ăn, P.Khách rộng rãi. * Có phòng giặt, phòng làm việc, 1 WC chung. - Ngân Hàng hỗ trợ 70% - Bàn giao hoàn thiện - Giá: 9,5 tỷ ********** Thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ: Hotline: 0901039268 ( ZaLo/ Viber)

Xem thêm

Liên hệ:

090 103 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

5 PN, 5 WC
233 m²
40,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0901039268

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penhouse view trực diện sông sài gòn, cạnh metro, 233m2 với 5 pn,view lm 81 & sông sài gòn cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.