Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Symlife Thuận An, 2,8 tỷ, 70,6m2 ( 4 mặt view sông, mặt tiền QL13 )

Ngày đăng: 03/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Symlife Thuận An tọa lạc ở Quốc Lộ 13, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. 4 MẶT VIÊW SÔNG, MẶT TIỀN QUỐC LỘ 13 - Căn hộ có diện tích 70,6m2 với thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam tạo không gian thoáng đãng và phong thủy tốt. - Giá bán hấp dẫn chỉ 2,8 tỷ VND. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Hạnh Phúc. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 2167/1B Vườn Lài và 88 Vườn Lài nối dài. - AEON Mall, Giga Mall - Kết nối vào trung tâm và sân bay tân sơn nhất 30p Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem căn hộ: Lương Thị Ngọc Lê 0937523882

Xem thêm

Liên hệ:

093 752 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2 PN, 2 WC
70.6 m²
39,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LL

Lương Thị Ngọc Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Symlife Thuận An, 2,8 tỷ, 70,6m2 ( 4 mặt view sông, mặt tiền QL13 ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.