Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ 1PN 1WC giá chỉ từ 1,6 tỷ thanh toán nhẹ nhàng trong vòng 24 tháng

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nằm ở A&K Tower, An Phú 17, p An Phú, Q.Thuận An, Bình Dương, căn hộ 1PN này có diện tích 46,5m2, giá chỉ 1,6 tỷ VND. Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống mới. + 1PN, 1WC, không gian rộng rãi, thoáng đãng + Pháp lý đầy đủ, sổ hồng + Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ + Cuộc sống tiện nghi với các siêu thị và chợ gần đó Cách công viên Thuận Giao chỉ 2km, gần bệnh viện đa khoa An Phú và các trường học như trường mầm non Bình Minh. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0898859245, Nguyễn Trí Anh Khoa.

Xem thêm

Liên hệ:

089 885 ****

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

1 PN, 1 WC
46.5 m²
36,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A&T Sky Garden, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
NK

Nguyễn Trí Anh Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ 1PN 1WC giá chỉ từ 1,6 tỷ thanh toán nhẹ nhàng trong vòng 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.