Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 1WC tại The Emerald Golf View, 3 tỷ VND, 66.9m2

Ngày đăng: 30/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN + 1 WC tại The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương. Căn hộ có diện tích 66.9m2, giá bán 3 tỷ VND với nội thất cơ bản, hướng cửa chính và ban công đều Tây Nam. Pháp lý đầy đủ, mang đến sự yên tâm cho khách hàng. + Căn hộ thiết kế hiện đại, với không gian sống thoải mái, phù hợp với gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi trẻ. + Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện và siêu thị, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Gần: - Bệnh viện đa khoa Hồng Đức II, Bệnh viện Vạn Phúc City - Công viên Hồ Bơi Vạn Phúc - Trường Mầm Non Sông Xanh, Trường Mầm Non Hiếu Trung - Siêu Thị Bách Hóa Xanh 71 Hiệp Bình, Siêu Thị Bách Hóa Xanh 418 QL13 Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Namcd qua số điện thoại 0913860168. Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này!

Xem thêm

Liên hệ:

091 386 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 1 WC
66.9 m²
44,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
N

Namcd

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 1WC tại The Emerald Golf View, 3 tỷ VND, 66.9m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.