Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng sở hữu căn hộ Benhill Thuận An, tiềm năng tăng giá 15% khi sáp nhập thành TP.HCM mới

Ngày đăng: 10/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Thông tin nổi bật dự án Benhill Thuận An, Bình Dương. + Chủ đầu tư: Tecco Group thương hiệu uy tín với 20 năm kinh nghiệm, hàng loạt dự án thành công như Tecco Diamond, Tecco Garden, Tecco Elite. + Pháp lý minh bạch: Sổ hồng lâu dài bàn giao có pháp lý rõ ràng, cam kết mua và thuê lại căn hộ sau 2 năm. + Loại hình: Căn hộ chung cư cao cấp. + Căn hộ chào bán nổi bật. + Diện tích: 65m² thiết kế 2 phòng ngủ, tầng đẹp, view thoáng mát. + Giá bán: 2.2 tỷ (giá cực cạnh tranh tại Thuận An). + Pháp lý: Có sổ hồng riêng, đảm bảo an tâm tuyệt đối. + Tiện ích nội ngoại khu vượt trội. + Nội khu: Hồ bơi tràn bờ, công viên xanh, khu vui chơi trẻ em, gym yoga, trung tâm thương mại, nhà trẻ, an ninh 24/7. + Ngoại khu: Liền kề Aeon Mall Bình Dương, Lotte Mart, bệnh viện quốc tế Hạnh Phúc, trường học các cấp, kết nối nhanh về TP. HCM qua Quốc Lộ 13. - Chính sách bán hàng ưu đãi HOT. + Thanh toán chỉ 400 triệu nhận nhà cuối năm. + Vay NH 65% hỗ trợ lãi suất 0% gốc lãi trong 18 tháng. + Thanh toán sớm 70%: Chiết khấu ngay 6%. - Điểm mạnh và tiềm năng đầu tư. + Vị trí chiến lược: Thuận An cửa ngõ sáp nhập TP. HCM, hưởng trọn giá trị tăng trưởng. + Tiềm năng tăng giá: Dự báo 12 15% trong 2 3 năm tới khi Thuận An trở thành TP. HCM mở rộng. + Khả năng cho thuê cao: Khu dân cư đông, gần KCN VSIP, nhu cầu thuê lớn từ chuyên gia nước ngoài & nhân sự trẻ. + Thanh khoản nhanh: Giá bán cạnh tranh, dễ mua dễ bán, dễ cho thuê. - Liên hệ ngay hôm nay để nhận ưu đãi. Hotline/ zalo 0827818689 để nhận phiếu giá!

Xem thêm

Liên hệ:

082 781 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
33,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Ben Hill Thuận An, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LL

Lã Bảo Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng sở hữu căn hộ Benhill Thuận An, tiềm năng tăng giá 15% khi sáp nhập thành TP.HCM mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.