Tin đăng đã hết hạn.

The emerald 68 sở hữu ngay căn 3pn view triệu đô!

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một không gian sống đẳng cấp tiện nghi đáng tự hào cho cả gia đình? Căn hộ 3 phòng ngủ 2 WC, diện tích 88m² tại The Emerald 68 chính là lựa chọn không thể bỏ qua. Thiết kế tối ưu: 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng sáng, mang lại sự riêng tư cho từng thành viên. 2 WC tiện nghi, chuẩn phong cách sống hiện đại. Hướng Đông Nam đón gió lành, mát mẻ về mùa hè, ấm áp về mùa đông. Ban công mở rộng tầm nhìn ôm trọn cảnh quan Landmark 81, Sông Sài Gòn và hồ bơi vô cực tuyệt đẹp. Vị trí vàng kết nối linh hoạt: Ngay mặt tiền Quốc lộ 13 Chỉ 15 phút đến trung tâm TP.HCM qua Phạm Văn Đồng. Liền kề Aeon Mall, Lotte Mart, sân golf Sông Bé, bệnh viện quốc tế, khu công nghiệp VSIP. Chuẩn sống resort giữa lòng phố thị: The Emerald 68 mang đến hơn 40 tiện ích đẳng cấp phục vụ mọi lứa tuổi: Hồ bơi 4 mùa chuẩn resort, phòng Gym Spa, Yoga & sky garden trên cao. Công viên xanh nội khu, đường dạo bộ, khu BBQ ngoài trời. Nhà trẻ, thư viện, khu vui chơi trẻ em trong nhà & ngoài trời. Shophouse ngay khối đế tiện nghi từng phút giây. SIÊU ƯU ĐÃI CHƯA TỪNG CÓ: Cashback lên đến 22% lợi ích nhận ngay khi thanh toán. Thanh toán chỉ 20% cho đến khi nhận nhà tài chính cực nhẹ. Hỗ trợ lãi suất 0% trong 5 năm an tâm dài hạn. CĂN VIEW ĐẸP SIÊU GIỚI HẠN NHANH TAY MỚI CÓ! Inbox ngay để nhận bảng giá chi tiết & chọn căn đẹp nhất hôm nay! Hotline: 0947215838

Xem thêm

Liên hệ:

094 721 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 2 WC
87.5 m²
59,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TN

Tran Xuan Nhat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The emerald 68 sở hữu ngay căn 3pn view triệu đô! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.