Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn lầu 9 Habitat gần Aeon Mall Vsip1 Bình Dương

Ngày đăng: 31/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ lầu 9 rộng 2 phòng ngủ 2 toilet rộng 69.5m2 đầy đủ nội thất 0963719802 Đang có hợp đồng cho khách thuê 8,5tr/tháng 0963719802 Vị trí gần siêu thị Aeon Mall và Vsip1 rất tiện lợi 0963719802 Giá bán 2,1 tỷ. LH: 0963719802

Xem thêm

Liên hệ:

096 371 ****

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

2 PN, 2 WC
69.5 m²
30,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Habitat Bình Dương, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
tN

trang Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn lầu 9 Habitat gần Aeon Mall Vsip1 Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.