Tin đăng đã hết hạn.

The Emerald 68 căn góc 3PN 87.5m² full ánh sáng, thiết kế tối ưu số lượng hiếm, chỉ 2 căn/tầng

Ngày đăng: 23/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn góc 3 phòng ngủ không gian sống lý tưởng cho gia đình. Nếu anh/chị đang tìm một căn hộ thoáng mát, đủ không gian riêng cho từng thành viên, tiện nghi và đáng để gắn bó lâu dài thì căn B09 này rất xứng đáng để xem qua! Điểm nổi bật. Căn góc, nhiều cửa sổ nhiều ánh sáng tự nhiên. Tất cả các phòng đều có cửa sổ riêng, đón nắng, đón gió, giúp ngôi nhà luôn sáng sủa, trong lành, tốt cho sức khỏe. 3 phòng ngủ rộng rãi. Phòng cho ba mẹ, phòng cho bé, vẫn dư thêm phòng cho ông bà hoặc làm việc tại nhà. 2 nhà vệ sinh tiện lợi buổi sáng, không lo kẹt giờ cao điểm. Bếp + phòng ăn + phòng khách liên mạch. Không gian ấm cúng để cả nhà quây quần. Ban công rộng rãi, thích hợp trồng cây xanh, thưởng trà, tận hưởng không khí thư giãn. Logia giặt phơi riêng. Đảm bảo thẩm mỹ và không ảnh hưởng đến không gian sinh hoạt. Diện tích: 87.5m² (tim tường) thiết kế hợp lý, tối ưu từng mét vuông. Chỉ cần dọn vào ở không cần sửa chữa. Đây là nơi để cả gia đình sum vầy, sống thoải mái và gắn bó dài lâu. Căn góc cực hiếm mỗi tầng chỉ có 2 căn! Liên hệ em để tham quan thực tế, xem nhà mẫu, kiểm tra pháp lý & nhận chính sách ưu đãi tốt nhất: 0964034172miễn phí tư vấn có xe đưa đón tận nơi).

Xem thêm

Liên hệ:

096 403 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

3 PN, 2 WC
87.5 m²
56,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ND

Nguyễn Kỳ Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Emerald 68 căn góc 3PN 87.5m² full ánh sáng, thiết kế tối ưu số lượng hiếm, chỉ 2 căn/tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.