Tin đăng đã hết hạn.

Bán Setia Garden khu Eco Xuân Lái Thiêu ngay Quốc Lộ 13 thiết kế đẹp giá tốt

Ngày đăng: 20/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thiết kế ngang độc bản mỗi phòng đều có ánh sáng riêng. Tại sao căn hộ ở đây lại khiến khách hàng "yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên"? Thiết kế bởi Ong&Ong Singapore đơn vị kiến trúc danh tiếng khu vực. Thiết kế theo phương ngang: Cả phòng khách phòng ngủ bếp đều có cửa sổ lớn đón gió, đón sáng, giúp không gian luôn mát mẻ, tràn đầy năng lượng. Chiều cao tầng lên đến 3,4m không gian sống thoáng gấp rưỡi căn hộ thông thường. Mỗi tầng chỉ 14 căn nhưng tới 5 thang máy không lo chờ, không sợ đông, không ồn ào. 2 logia riêng biệt, tăng công năng và không gian thư giãn. Diện tích các loại căn hộ cụ thể: 2 PN 2 WC: 73,74m2. ----- Bàn giao chuẩn cao cấp với các thương hiệu châu âu: Khoá từ đa chức năng, hệ thông check in Faceid từ sảnh và tầng hầm, Tủ bếp trên dưới đầy đủ: Có bao gồm cả máy hút mùi và bếp điện từ. (Các thương hiệu nổi tiếng nhập khẩu). ----- Giá bán cạnh tranh: Chỉ từ 4x triệu/m2 và thanh toán đợt đầu chỉ 5% Anh chị đã sở hữu được căn hộ tại Setia Gardens rồi. ----- Hãy liên hệ Em và là người đầu tiên sở hữu căn hộ tại đây nhé. Web thông tin dự án: https://trantrinhbds.vn Hotline 0398588471

Xem thêm

Liên hệ:

039 858 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 2 WC
73.74 m²
40,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Setia Gardens Residences, Đ. Quốc Lộ 13, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TT

Trần Thy Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Setia Garden khu Eco Xuân Lái Thiêu ngay Quốc Lộ 13 thiết kế đẹp giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.