Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1PN + 1 giá tốt The Emerald 68, view đẹp thanh toán linh hoạt

Ngày đăng: 18/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1PN + 1 giá tốt The Emerald 68 view đẹp thanh toán linh hoạt. Vị trí: The Emerald 68 Mặt tiền Quốc Lộ 13, Thủ Dầu Một, Bình Dương liền kề TP. HCM. Diện tích: 45,1m² (1PN + 1 phòng đa năng). Block: Tháp B Tầng đẹp, thông thoáng. View: Bổ sung view thực tế: Sông, hồ bơi hoặc công viên. Điểm nổi bật: Thiết kế tối ưu: 1PN + 1 phòng đa năng làm phòng làm việc/ phòng ngủ nhỏ. Ban công rộng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Tiện ích 5 sao: Hồ bơi, gym, công viên, siêu thị, bảo vệ 24/7. Gần Aeon Mall, bệnh viện Quốc tế, trường học các cấp. Giá gốc: 2,891 tỷ (chưa gồm VAT). Ưu đãi & chiết khấu: Lên đến 129,8 triệu + quà tặng vàng. Giá sau ưu đãi: Chỉ từ 2,761 tỷ (chưa VAT). Thanh toán linh hoạt: Chỉ 30% nhận nhà, còn lại vay ngân hàng 70%. Liên hệ ngay: 0973761760 - Nhi Xem nhà mẫu & nhận ưu đãi hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

097 376 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,76 tỷ

2 PN, 1 WC
48.4 m²
57,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
MN

MS NHI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN + 1 giá tốt The Emerald 68, view đẹp thanh toán linh hoạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.