Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp Coteccons 3 phòng ngủ chuẩn 4* cho gia đình trẻ full tiện ích

Ngày đăng: 17/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chỉ từ 5,25 tỷ bạn đã sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ rộng 87,5m2 tại The Emerald 68 Tháp Mega, ngay mặt tiền Đại lộ Bình Dương (Quốc lộ 13), cách TP. HCM chỉ 800m. Được xây dựng bởi Coteccons - Tổng thầu số 01 Việt Nam. Không gian rộng rãi thiết kế thông minh cực kỳ phù hợp cho gia đình có ông bà ba mẹ con cái cùng sống mà vẫn riêng tư, thoải mái. Nội thất cao cấp: Bếp Hafele, Nhà vệ sinh Inoci, Gỗ cao cấp từ An Cường, thang máy Otis. Hơn 25 Tiện ích đỉnh cao: Hồ bơi vô cực 340m2, spa, gym, BBQ, thư viện, sky garden, sân chơi trẻ em và đặt biệt là nhà trẻ nội khu. Bàn giao nhà: Quý 2/2027 Đang xây dựng vượt tiến độ 2 tháng). Giá chỉ từ 60 triệu/m2. Thanh toán linh hoạt không áp lực tài chính: Phương án 1: Thanh toán chuẩn: L. Mỗi đợt 10%, khoảng 525 triệu, chia nhỏ từ 6/2025 đến khi nhận nhà. Nhận nhà xong mới thanh toán phần còn lại. Phương án 2: Vay ngân hàng. Chỉ cần thanh toán 30% là nhận nhà. Được ân hạn gốc + lãi 36 tháng, tức là tới tận T8/2028 mới bắt đầu trả góp. Cực kỳ phù hợp để an cư hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài. Liên hệ Nghĩ DKRA 0949919201 để được tư vấn thêm các ưu đãi liên quan lên đến 10% và chọn tầng đẹp nhất nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

094 991 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

3 PN, 2 WC
87.5 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Emerald 68, P. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LD

Lâm Hán Nghĩ Dkra

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp Coteccons 3 phòng ngủ chuẩn 4* cho gia đình trẻ full tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.